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NAFASI ZA KAZI MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA IRAMBA ANAKARIBISHA MAOMBI YA KAZI KWA
WANANCHI WOTE WENYE SIFA ZA KUJAZA NAFASI ZIFUATAZO:

1. MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Ill NAFASI 8

a) Sifa za mwombaiji.

Mwenye elimu ya kidato cha nne (IV) au sita aliyehitimu mafunzo ya

Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo. Utawala, Sheria, Elimu ya

Jamii. Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sanyansi ya Sanaa

kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali.

b) Kazi na majukumu

Afisa masuuli na mtendaji Mkuu wa Serikali za Kijiji

Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani
na msimamizi wa Utawala bora katika Kijiji.

Katibu wa Mikutano na kamati za Halmashauri ya Kijlji

Kutafsiri na kusimamia sera, Sheria na taratibu.

Kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umasikini na kuongeza uzalishaji mali.

Kusimamia kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za
Kijiji.

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.



2. SIFA ZA JUMLA KWA WAOMBAJI:

e Awe Raia wa Tanzania.

e Awe na Umri kati ya Miaka 18 hadi 45.

e Awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai

o Awe hajawahi kuachishwa kazi kwa manufaa ya Umma, kufukuzwa au
kupunguzwa kazi.

o Awe tayari kufanya kazi katika mazingira yoyote atakayo pangiwa na
mwajiri.

e Maombi yaambatanishwe na picha moja, Cv, nakala ya vyeti vya fani
ya masomo na Mafunzo husika, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho
cha uraia.

o Kwa walioajiriwa wapitishe maombi yao kwa waaijiri wao.

Barua zote zitumwe kwa :-
Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Iramba,
S.L.P. 155,

KIOMBOI/IRAMBA.

Simu Na. 026 2532253

Fax Na. 026 2532253

E — mail: ded.irambadc@singida.go.tz

3. MAELEKEZO
i.  Majina ya watakaoitwa kwenye usaili yatatangazwa katika tovuti ya
Halmashauri na mbao za matangazo.
i.  Watakaoitwa kwenye usaili watajigharamia wenyewe.

i. Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 17/09/2020 saa 9:30

Alasiri, baada ya tarehe hiyo kupita maombi hayatapokelewa.

o Linno Igg;‘lwageni
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