



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na DED/IRA/S.10/38/86

21/04/2021

TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA.

Kwa Mamlaka aliyopewa chini ya Kanuni za Utumishi wa Umma za mwaka 2003 kifungu cha 130, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iramba anawatangazia wakazi wote wa Wilaya ya Iramba nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira

SIFA:

- (i) Mwombaji lazima Mwombaji awe Mtanzania na mwenye akili timamu.
- (ii) Mwombaji awe mkazi wa kawaida wa Halmashauri ya Wilaya ya Iramba na awe na elimu ya kiwango cha stahada ya juu/Shahada katika fani ya Human Resorce Management au Public Administration au Law.
- (iii) Awe amestaafu kazi katika Utumishi wa Umma, mwenye maadili mema na kazi za kujitegemea.

MUDA WA KUWA MWENYEKITI

Mwombaji atakaeteuliwa atashika wadhifa huo kwa muda wa miaka mitano.


NAMNA YA KUTUMA MAOMBI

- (i) Barua za maombi ziambatane na Vivuli vya Vyeti vya Taaluma, picha mbili (2) passport size za rangi za hivi karibuni, kitambulisho cha taifa, Maelezo binafsi (CV) yakionyesha anuani Kamili, wadhamini watatu, namba za simu za Mwombaji kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P. 155,
KIOMBOI – IRAMBA.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **07/05/2021** na usaili kwa watakaokuwa na sifa utafanywa na Kamati ya Fedha, Mipango na Utawala katika muda na tarehe iliyopangwa

Limetolewa na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya.


Linno P. Mwangeni
MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA.

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA IRAMBA**

Halmashauri ya Wilaya ya Iramba, S.L.P 155 Kiomboi-Singida, Simu ☎+255026 2532253 ☎+255 026 2533001, Nukushi +255 026 2532253, Barua pepe: ded.irambadc@singida.go.tz, ded@irambadc.go.tz, Tovuti: www.irambadc.go.tz