



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA



Kumb. Na DED/IRA/S.10/38/198

01 Desemba 2023.

MAREKEBISHO YA TANGAZO LA KUITWA
KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Iramba anapenda kuwataarifu waombaji wa nafasi mbalimbali kupitia tangazo la ajira la tarehe 28 Aprili 2023 lenye Kumb Na. DED/IRA/S10/38/106 kwa kada ya Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II nafasi 2, Dereva nafasi 4 na Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la II nafasi 1, amefanya marekebisho madogo kwenye tangazo la kuitwa kazini lenye Kumb. Na. DED/IRA/PF/S10/38/197 la tarehe 28 Novemba, 2023. Marekebisho yaliyofanyika ni kwenye uandishi wa majina kwa walioitwa kazini kwa kada ya Wasaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II. Marekebisho yaliyofanyika ni

NA	JINA LILILOKOSEWA	ANWANI	JINA SAHIHI	ANWANI
1	Edina Kabeta Kamhabwa	S.L.P 697 SINGIDA	Edina Joseph Kamhabwa	S.L.P 697 SINGIDA

Wasailiwa wote waliofanikiwa kushinda kwenye usaili wafike wakiwa na :-

Vyeti halisi (ORIGINAL) vya taaluma na ujuzi na matokeo yake (Transcript), leseni kwa kada ya dereva, kitambulisho cha uraia na cheti cha kuzaliwa. Kwa wale wasikuwa na kitambulisho cha Taifa (NIDA) wafike na namba za kitambulisho cha NIDA. Katika kipindi kisichozidi siku 14 tokea tarehe ya tangazo hili wahusika wote wanapaswa kuwa wameripoti kwa Mkurugenzi Mtendaji.

Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, watambue kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa

Halmashauri ya Wilaya ya Iramba, S.L.P 155 Kiomboi, Simu ☎ +255026 2532253 ☎ +255 026 2533001, Nukushi +255 026 2532253, Barua pepe: ded.irambadc@singida.go.tz, ded@irambadc.go.tz, Tovuti: www.irambadc.go.tz

Kurasa 1 Kati ya 3

**ORODHA YA WALIOITWA KAZINI NI KAMA IFUATAVYO;-
NAFASI YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II**

NA	JINA KAMILI	ANUANI
1	Juma Hamis Ramadhani	S.L.P 35091 DAR-ES-SALAAM
2	Edina Joseph Kamhabwa	S.L.P 697 SINGIDA

NAFASI YA MWANDISHI MWEENDESHA OFISI DARAJA LA II

NA	JINA KAMILI	ANUANI
1	Amina Juma Mtendaji	S.L.P 2510 DAR-ES-SALAAM


NAFASI YA DEREVA DARAJA LA II

NA	JINA KAMILI	ANUANI
1	Pascal Timothy Daniel	S.L.P 72 KIOMBOI - IRAMBA
2	James Didas Tesha	S.L.P 20950 DAR ES SALAAM
3	Joshua K Mtani	S.L.P 3609 DODOMA
4	Kaji Augustine Mwigulu	S.L.P 42 MUGUMU SERENGETI

Ofisi inaomba radhi kwa usumbufu wowote ambao umejitokeza.

Tangazo hili limetolewa na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya na linafuta tangazo Kumb. Na. DED/IRA/PF/S10/38/197 la tarehe 28 Novemba, 2023.

Wakatabahu.


Michael A. Matomora
MKURUGENZI MTENDAJI
01 Desemba, 2023.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA IRAMBA