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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA

Wnapaojibutafadhalitaja:
Kumb. Na DED/IRA/S.10/5/86 25 Julai 2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ]

Mkurugenzi Mtendaji wa Haimashauri ya Wilaya ya lramba anapenda kuwatangazia
Watanzaria wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi ya kazi ya Katibu Mahsusi
Daraja Il, Wasaidizi wa kumbukumbu !lI, Watendaji wa vijiji Daraja la lll ra
Dereva Daraja la i, jJumia ya nafasi ni kumi na tano (15) za ajira kwa Masharti ya
kudumu. Tangazo hili ni baada ya kupokea Kibali cha ajira chenye Kumb. Na.
FA.97/288/01/09 cha tarehe 25 Juni, 2024 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Jmma na Utawala Bera pamoia na Kiball cha Ajira
Mbadala chenye Kumb Na.FA.228/613/01/D/022 cha tarshe 21 Juni, 2024. Kwa
mechanganuo ufuatao: -

1.0 WATENDAJI WA VIiJIJI DARAJA LA IIl -NAFASI (5).
1.1. Kazina Majukumu
i Afisa masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali za Kijiji

. Kusimarmia ubnzi na usalama wa raia na Mali zao, Kuwa mlinzi wa amani na

. Kavbu wa Mikutano na kamati za Halmashauri ya Kijiji
fiv. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na taratibu za kanuni za kudumu za
Jitumishi wa Umma.
v. Kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza Mikakati ya kuondoa
niaa. umasikini na kuongeza uzalishaji mali.
vi. mMongozi wa wakuu wa vitengo vya Kitaaiam katika Kijiji
vii.  Kusimamia kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.
vitn  Mwenyekiti wa Kikao cha wataalamu waliopo katika Kijiji
o Rupokea kusikiliza na kutatua malalamiko na Migogoro ya Wananchi
x.  Kus'mamia utungaji wa Sheria ndoge za Kijiji.

xi.  Atawajibika kwa Mtencaji wa Kata,

Helinashauri ya Wi law ya iramba, S.L.P 165 Kiomboi. Baruapepe: ded. irambad:@singida go.le,
ded@irambadc go.tz, Tovutl www.itambads go tz
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1.2. Sifa za-Mwombaji

Mwenye Elimu ya kidato cha nne (V) au sita (Vi); aliyehitimu Mafunzo ya
Astashahada/cheti katika moja ya fani zifuatazo. Utawala. Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamiz: wa fedha, Maendeleo ya jamii na Sanyanst ya Sanaa
kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote
kinachctambuiiwa na Serikali. Astashahada yenye alama ya NTL. Basic
Technician Level 5.

1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishanara ya Serikali yaani TGS B.

2.0. MWANDISHI MWENDESHA OFIS! Il — NAFASI {4).

2.3, MAJUKUMU YA KAZI

vi.
2.2. SIFA ZA MUCMBAJI
i. Awe na Elimu ya «idato cha nne (iV) aliyehudhuria mafunzo ya Uhazilii na

Kuchapa barua, Taarifa na Nyaraka za kawaida.

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaiii shida zao na kuwaeleza sehemu
wanazoweza kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa’lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni na
tarehe za vikao.

Kusaidia na kutafuta na kumpatia Mkuu wake majaiada, Nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuii za Ofisi.

Kusaidia kupokea maialada na kuyagawa kwa maofisa walio xatika
sehemu alipa.

Kutekeleza kazi zozote atakazopangiwa na msimariizi wake wa razi

kufaulu mtihani wa hatua ya tatu (Diploma in Secretarial Studies NTL Level 6),

i Awe wamefaulu somo la hati mkato ya Kiswahiii na Kiingereza manenc 80 kwa

dakika moja na awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote

kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za Windows,

Microscft Office, Internet, E-maii na Publisher
2.3. NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za m'shahara ya Serikali yaani TGS C.

3.0. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il -NAFASI (4)
3.1. MAJUKUMU YA KAZI

Kucrodhesha barua zinazoingia Masjala kwenye Register {Incormning

ccrrespondence Register\

dr'j@lramhadc go.tz, To\. utl: \r\ww |.amnad'“qo iz
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ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (Outgoing
correspondence Register).

Wi, Kusambaza majalada kwa Watendaji (Actior Officers).

iv. Kupokea majaiada yanayorud! Masjala toka kwa Waterdaji.

v. Kutafuta Kumbukumbu/Nyaraka/Majaiada na Watendaji

vi. Kurudisha Maialada kwenye Subaka/Rabatl' la majalada (Racks/filing
Cabirets) au mahaii pengine yanapchifachiwa.

vil.  Kufuatiia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File Tracking)

k

3.2. SIFA ZA MUOMBAJI
i.Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (IV} au Sita (VI),

it Mwenye sifa ya Stashahada/Diploma (NTA Level 6) katika fani ya
urasimu ramani {Cartography) au ({Gegcinformatics), sheria, Afya au

Masjala kutoka Vyuc vinavyotambuiiwa na Serikali | wenye ujuzi wa

Kompyuta.

3.3. NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaan: TGS C

4.0. DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI (2
4.1. MAJUKUMU YA KAZI

. Kukagua Garl kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
Gari,

i Kuwaneleka Watumishi maenec mbalimbali kwenye safari za xkazi

i, Kufanya matengenezo madogc madogo ya Gari

v.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote xatika daftari ia safari "Log-book”
vi.  Kufanya usafi wa gari.
vii.  Kufanya kazi zingine kadri atakavycelekezwa na Mwajiri wake.

4.2. SIFA ZA MWOMBAJI
Mwenye Elimu ya kidato cha Kidato cha Nne (Form V) na Leseni ya Daraja E

au C ya uendeshaji Magari ambayo amefanyia Kazi kwa muda usicpurgua
mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

Halmashauri ya Wilaya ya lrarmba, S.L.F 155 Kicmboi, Baruapepe: ded.irambade@singiuz.co tz

Jec@ rambade.co iz, Tavili wew irambadc go iz
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ii. Awe-amehudhururia mafunze ya msing: ya uendeshaji wa magari (Basic
Driving course) yanayotolewa na Chuo cha mafunze ya Ufundi Stadi (VETA)
au Chue kingine linachotambu'iwa na Serikali

4.3. NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B.

5.0 MASHARTI YA JUMLA KWA WAQMBAJI

e

Vi

vii.

Vit

Waombajt wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia
miaka18 na usioz:di miaka 45 isipokuwa kwa wale tu waliokc kazin:
Serikalini:

Waomeoaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu
walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi
waUmma

Waombeaji wote waambatishe maeieza binafs! yaliyojitosheleza
(DetailCurriculum Vitae) yenve anuani inayotumika, namba za simu
Zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe (E-mail address) pamoja na
majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

Waombali ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamelipatia Sifa
zakuingliia katika kada tofauti na walizonaze wapitishe barua zac za
maombi yarafasi ya kazi kwa waajiri wao na waajiri wao wajiridhishe
‘pasavyo.

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza {Cetail C V)
yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini {referees} watatu wa kuaminika;

Macmbi yote yaambatane na vyeti vya Eimu na Taaluma
vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato
cha Nne au Sita kwa waie waliofikia kiwange hicho na vyeli vya kuhiumu
mafunzo mbaiimbali kwa kuzingatia sifa Za kazi
husika. Postgraduate/Degree/Advanced Dipioma/Diploma/Certificates, -
Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, - Computer Ceriificate, - Vyeti
vya Kitaaluma (Professiaral Certificate from Respective Boards):

Tesimonial®, "Provisionai Results”, “Statement of results” nati ya
matokeo va Kidatc cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI
RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyet vyac vimehakikiwa
na vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

Halmasghaur ya Wilgya ya lrampa, S.L.P 155 Kicmboi, Baruapeps: ded irambade@eingida go tz
dad@irambadc.go {z. Tovutl: www.irambade.go.tz

JKurasa 4 Katiya 5

¥
/3
!

ot

MKURUCEN ) MTENDAY) ]

MASHALR) YA WILAYA iRAHEﬁ i

i

i

{

i
v

3

P
Wi 1/

o

|
!
i

for

L



iy
% * £
e

ix. Waombaji waiiostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusivi
kuomba isipokuwa kama wana kibaii kutoka kwa Katibu Mkuu Kicngozi.

x. Waombaji kazi ambao tavari ni waajiriwa katika nafasi za kuingiiie
waiioko katika Utumishi wa Umma wasiombe na waratakiwa kuzingalia
maelekezo yaliyc katika Waraka Na. CAC.45/257/01/Df140 wa tarehe 30
Novemba, 2010.

xi. Uwasilishaji wa taarita na sifa za kughushi wahusika watachukuiiwa
hatua za kisheria.

xii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 08 Agosti, 2024 saa 09:30
Alasiri.

xiii. MUHIMU. Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maomb! ya kazi
iiyosainiwa pamoja na vyett vya elimu. Barua zote za maombi
Ziandikwekwa

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya iramba,
S.L.P.155
Kiombaoi -lramba

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira
(Recruitment Portal) kupitia anuani fuatayo;
'https://porta!.ajfra.go.tz/f (Anuani hii pia inapatikana kwenye
tovut! ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliycandikwa
'‘Recruitment Portal').

xiv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu
ulioainishwa katika tangazo hili HAYATAFIKIRIWA.
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Michae! Augustino Matcmora.
MKURUGENZI MTENDAJI
IRAMBA.

MICSRULENZD WTENDAL

HALWASRADRI YA WILAYA [R&MES

Halmashaur ya Wilaya ya iramba, 8.L P 125 Kiomboi, Baruapepe: dad.irambade@singida gotz,
ded@irambade go tz. Tovuti: www.irambadc go.tz
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