JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

% OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA
13 Septemba 2024.

Kumb. Na. DED/IRA/E. 20/1/95
TANGAZO

Msimamizi wa Uchaguzl wa Halmashauri ya Wilaya ya Iramba anawatang;zla
Watumishi wa Umma wote nafasi za kazi kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali

za Mitaa utakaofanyika tarehe 27 Novemba, 2024.

1. Nafasi zinazotangazwa -

(a) Msimamizi wa Kituo
(b) Afisa Mwandikishaji wa Wapiga kura
2. Sifa zinazotakiwa
(a) Aslwe na dhamana au Uongozi katika Chama chochote cha siasa
(b) Awe ni Mtumishi katika Utumishi wa Umma (Public Service).

(c) Awe Mwadilifu

3. Nampaya kuandika barua

Barua zote ziandikwe kwa mkono
* Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika Utumishi
* Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba,
Barua itaje cheo katika Utumishi wa Umma
Barua itaje kituo cha kazi
Barua iwe na anuani kamili ikiwa na namba ya simu inayopatikana wakati
wote
» Barua iambatishwe na maelezo binafs| (CV)
Barua zjwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaiji.
Mwombaji atatakiwa kusaini daftari la kupokelea barua za maombi

+ Barua iandikwe kwa:
Msimamizi wa Uchaguzi,
Halmashauri ya Wilaya
ya Iramba, S.L.P 155,
IRAMBA.

4. Mwisho
Mwisho wa kupokea barua hizo ni tarehe 20 Septemba, 2024 siku ya ljumaa

saa 9.30 Alasiri.

Wakatabahu, :

gy

Magreth C. Segu,
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

Ukusa wa 1 Kati ya Kurasa 1

Halmashauri ya Wilaya ya Iramba, S. L P 155, Kiomboi - IRAMBA; Baruapepe' ded Irambadc@singida.go 1z, ded@irambade qo tz
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