

TANGAZO

TAREHE: 08/01/2025

ZOEZI LA CHANJO YA KITAIFA YA HOMA YA MAPAFU KWA NG'ÓMBE, SOTOKA KWA MBUZI NA KONDOO NA MDONDO KWA KUKU.

KWENDA : WAFUGAJI WOTE HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA.

Tafadhali husikeni na mada tajwa, Napenda kuwajulisha kuwa kuanzia tarehe 1 Februari 2025 kutakuwa na zoezi la chanjo ya Homa ya mapafu kwa Ngómbe, Sotoka kwa Mbuzi na Kondoo na Mdondo kwa kuku. Chanjo hii itakuwa Tsh 500/= kwa Ngómbe, Tsh300/= kwa Mbuzi na Kondoo, ila Chanjo ya Mdondo kwa Kuku itakuwa BURE.

Hivyo wafugaji wote mnahamasishwa kutoa Mifugo yote kwa ajili ya Zoezi hili la Kitaifa.

Zoezi la Chanjo litaanza kuanzia Saa 1 asubuhi hadi Saa 9 Mchana.

IMETOLEWA NA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI


DISTRICT AGRICULTURE AND LIVESTOCK DEVELOPMENT
IRAMBA
MARIETHA KASONGO

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

Halmashauri ya Wilaya ya Iramba, S.L.P 155 Kiomboi, Simu ☎ +255026 2532253 ☎ +255 026 2533001, Nukushi +255 026 2532253, Barua pepe: ded.irambadc@singida.go.tz, ded@irambadc.go.tz, Tovuti: www.irambadc.go.tz

Ukurasa wa 1 Kati ya kurasa 1