JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MKOA WA SINGIDA. &L e, OFISI YA MKUU WA MKOA,
Anwani ya Simu: “MKUU MKOA" : 1 S.L.P.5,
Simu Na.: 2502170/2502089/2502249 SINGIDA.

Nukushi Na. 2502078
Barua pepe: ras.singida@tamisemi.go.tz
ras@singida.go.tz

Unapojibu tafadhali taja
Kumb. Na. CB 242/265/01/101 08 februari, 2017.

Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa,
SINGIDA.

Mkurugenzi wa Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya,
IRAMBA,. ITIGI, IKUNGI,
MKALAMA, MANYONI, SINGIDA.

YAH: MWALIKO WA MKUTANO WA MAANDALIZI YA USAJILI
UTAMBUZI NA UFUATILIAJI WA MIFUGO NA WAFUGAJI MKOA
WA SINGIDA.

Husika na somo tajwa hapo juu

Tunaomba umruhusu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
kuhudhuria mkutano wa siku moja utakaofanyika tarehe 16
Februari 2017 katika Ukumbi wa Mkuu wa Mkoa saa tatu asububhi.
Lengo la mkutano huo ni kuandaa ratiba ya pamoja ya mpango
kazi katika kutekeleza agizo la mheshimiwa Waziri Mkuu wa
Jamhuri ya muungano wa Tanzania kuhusu zoezi la usajili
utambuzi na ufuatiliaji wa mifugo na wafugaji kwa nchi nzima
Tunaomba washiriki waje na sensa ya mifugo kwa mwaka 2016
ambayo kila Halmashauri iliagizwa ifanye .
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Kny:Katibu Tawala wa Mkoa




